Truc tiep bong da campuchia vs myanmar

-
# Từ khóa: truc tiep u23 myanmar - u23 campuchia - Các bài viết về truc tiep u23 myanmar - u23 campuchia

Bạn đang xem: Truc tiep bong da campuchia vs myanmar

truc tiep u23 myanmar - u23 campuchia: Cập nhật tin tức mới về truc tiep u23 myanmar - u23 campuchia, hình ảnh, video clip mới nhất về truc tiep u23 myanmar - u23 campuchia trên daiquansu.mobi

(daiquansu.mobi) - Mặc dù bị U23 Campuchia cầm hòa với tỷ số 3-3 ở trận đấu cuối cùng bảng A môn bóng đá nam SEA Games 28, U23 Myanmar vẫn giành ngôi vị nhất bảng và sẽ gặp U23 Việt Nam ở bán kết.


Xem thêm: Vì Sao Sản Xuất Giá Trị Thặng Dư Là Quy Luật Kinh Tế Cơ Bản Của Chủ Nghĩa Tư Bản

(daiquansu.mobi) - U23 Myanmar đã giành vé vào bán kết sớm môn bóng đá nam SEA Games 28 nhưng họ vẫn muốn khẳng định sức mạnh tuyệt đối trước U23 Campuchia ở lượt đấu cuối cùng bảng A diễn ra tối nay (10/6).
*
Bảng tổng sắp SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Ngày Môn Vận động viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền kinh (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền kinh (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền kinh (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*