Siêu cúp tây ban nha 2016

-
Siêu quắp Tây Ban Nha 2016: update tin tức mới về khôn xiết cúp Tây Ban Nha 2016, hình ảnh, video video clip mới nhất về hết sức cúp Tây Ban Nha năm 2016 trên daiquansu.mobi

Bạn đang xem: Siêu cúp tây ban nha 2016


Chiến thắng gián đoạn trước Sevilla trong trận lượt về giúp Barca cải thiện siêu quắp Tây Ban Nha một giải pháp thuyết phục.
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Luật Xây Dựng, Nghị Định Hướng Dẫn Luật Xây Dựng Năm 2014, Nghị Định 113/2020/Nđ

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
*
Brazil
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phụ nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền gớm (nhảy tía bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền khiếp (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền gớm (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền tởm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nàng súng ngắn 25m)Triệu Thị hoa hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi cô bé hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền tởm (1500 m nam)Lâm quang quẻ Nhật
10/6Điền ghê (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền gớm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền tởm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền khiếp (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền gớm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn trường đoản cú do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*